എല്ലാവര്‍ക്കും നന്ദി !!!

എല്ലാവര്‍ക്കും നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ട്‌ തുടങ്ങട്ടെ ..എണ്ണത്തില്‍ ഒരു കാര്യവുമില്ലെങ്കിലും ഇതു നൂറാമത്തെ പോസ്റ്റാണ് , സൈറ്റിന്‍റെ താഴേക്കു നോക്കുമ്പോള്‍ സന്ദര്‍ശകരുടെ എണ്ണം അന്‍പതിനായിരം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ….അതില്‍ പ്രത്യേകിച്ച് ഒന്നും ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് , സന്തോഷം !! അപ്പോള്‍ ആരൊക്കെയോ വായിക്കുന്നുണ്ട് 🙂 കൊള്ളം 🙂 ഇനിയും പറയാനേരെയുണ്ട് 🙂

സത്യത്തില്‍ ഞാന്‍ ഒരു ബ്ലോഗറല്ല , കുറച്ചുനേരം ആരെയും മുഷിപ്പിക്കാതെ സംസാരിക്കാന്‍ പോലും കഴിയാത്ത എനിക്ക് ആകെയറിയാവുന്നത് , മലയാളത്തില്‍ സംസാരിക്കാന്‍ കഴിയുമെന്ന്മാത്രമാണ് …നെല്ലില്‍ നിന്നും പതിര് ചേറിയെടുത്തു വേര്‍തിരിക്കുന്ന അതേ ശ്രദ്ധയോടെ തെറ്റ് കൂടാതെ എഴുതാന്‍ ഞാന്‍ ശ്രമിക്കാറുണ്ട് …പലപ്പോഴും കഴിയാരില്ല്യ എന്നത് മാത്രമാണ് പരമമായ സത്യം …

ഇടയ്ക്കു ആരോ ചോദിച്ചു , കുറെ എന്തൊക്കെയോ ചവര്‍ എഴുതിപ്പിടിപ്പിക്കുന്നുണ്ടല്ലോ ഓരോ ക്ലികിനും കാശ് കിട്ടും ല്ല്യെ ..
തികച്ചും താഴ്മയോടെ പറയട്ടെ , ഇല്ല്യ അഞ്ചു പൈസ പോലും എവിടെ നിന്നും വരായ്കയില്ല്യ , പിന്നെ എന്തിനു സമയം മെനക്കെടുത്തി ഇതു കുത്തിക്കുറിക്കുന്നുവെന്നു ചോദിച്ചാല്‍ iamlikethis 🙂

വെറുതെയെങ്കിലും എന്തിനെക്കുറിച്ചെന്നരിയാതെ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ എന്തിനെന്നില്ലാതെ ചിന്തിച്ചിരിക്കാന്‍ എനിക്കിഷ്ടമാണ് … കരിയിലക്കിടയില്‍ ഒരു തളിരിലയെ തിരഞ്ഞു നടക്കാനെനിനിക്കിഷ്ടമാണ്… … പ്രതെകിച്ചൊരു കാരണവുമില്ലത്തിടത്തോളം എന്തിനെയൊക്കെയോ ഇഷ്ട്ടപ്പെടാന്‍ എനിക്കിഷ്ടമാണ് ….ആരും പറയാത്ത കഥ , ആരും കേള്‍ക്കാത്ത കഥ കേള്‍ക്കനെനിക്കിഷ്ടമാണ് …ആരും കാണാത്ത കുറെ കാഴ്ചകള്‍ കാണാനെനിക്കിഷ്ടമാണ് ….

പ്രത്യേകിച്ചു ഒന്നിനും വേണ്ടിയലാത്തതുകൊണ്ട് കുറച്ചൂടെ കുത്തിക്കുറിക്കണംമ്ന്നുണ്ട് .. നടക്ക്വോന്നറിയില്ല്യ ….

പ്രതീക്ഷകളും വാഗ്ദാനങ്ങളുടെ അലോസരപ്പെടുത്തുന്ന ഓര്‍മ്മകളും , ബന്ധങ്ങള്‍ ബന്ധനങ്ങള്‍ അല്ലാതായിത്തുടരുന്നിടത്തോളം നമുക്കിടക്കിടെകാണാം എന്ന നന്ദിയില്‍ക്കുതിര്‍ന്ന ഓര്‍മ്മപ്പെടുതലോടെ തല്‍ക്കാലം വിട 🙂

സജിത്ത്

https://www.facebook.com/iamlikethisbloger

iamlikethis.com@gmail.com

ശരിയപ്പോ 🙂

 

© 2011, sajithph. All rights reserved.

This entry was posted in നമുക്ക്‌ച്ചുറ്റും. Bookmark the permalink.