ഏഷ്യാനെറ്റിനും തെറ്റുപറ്റാം

പാലക്കാട് സ്വദേശിയായ സജീവിനെ, പ്രണയിനിയുടെ പിതാവിനെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി എന്ന കുറ്റമാരോപിച്ചു പോലിസ്‌ കസ്റ്റഡിയില്‍ എടുത്ത്  ദിവസമോന്നുകഴിഞ്ഞിട്ടും അറസ്റ്റ് രേഖപ്പെടുത്താതെ ക്രൂരമായി മര്‍ദ്ദനത്തിന് വിധേയമാക്കി ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിക്കപ്പെട്ടു എന്ന വാര്‍ത്തകള്‍ക്കിടയില്‍ , ടിയാന്‍  മരണപ്പെട്ടു എന്ന തെറ്റായ വാര്‍ത്ത നല്‍കിയ മലയാളത്തിലെ ഒന്നാംനമ്പര്‍ വാര്‍ത്താചാനെലിന്  എന്ത് വിശദീകരണമാണോ ഇക്കാര്യത്തില്‍ നല്‍കാനുള്ളത് …വിചിത്രം !!!
ഒരു അക്ഷരമൊക്കെ അങ്ങോട്ടോ ഇങ്ങോട്ടോ തെറ്റാം  ..മനുഷ്യസഹജമല്ലേ ..പക്ഷെ ജീവിച്ചിരിക്കുന്ന , ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിക്കപ്പെട ഒരാള്‍ മരണപ്പെട്ടു എന്ന വാര്‍ത്ത കണ്ടപ്പോള്‍ , ഒന്ന് മനസിലായി ഏഷ്യാനെറ്റിനും തെറ്റുപറ്റാം  ..എല്ലാ വാര്‍ത്തകളും ശരിയായിരിക്കണമെന്നില്ല്യ …അതുകൊണ്ടുതന്നെ വാര്‍ത്തകള്‍ കേട്ടാല്‍ , ശരിയാണോ എന്ന് നോക്കേണ്ട സ്ഥിതിയാണിന്ന് … 
കുറച്ചു ദിവസം മുന്‍പ് മലയാളത്തിലെ വേറൊരു മാന്യ ചാനെല്‍ ഓണപ്പരിപാടി നടത്തിയ ഓര്‍മ്മകള്‍ മാറി വരുന്നതേയുള്ളൂ …    എന്തായിരുന്നുവത് ??

സജീവ്‌ സുഖമായിരിക്കുന്നു …ചാനെല്‍ ഒരു വിശദീകരണവും കൂടാതെ നല്‍കിയ വാര്‍ത്ത‍ ഡിലീറ്റ് ചെയ്തുകളഞ്ഞു ..പക്ഷെ അതിനിടയില്‍ ആയിരങ്ങള്‍ ആ വാര്‍ത്ത വായിച്ചുപോയെന്നത് വേറൊരു സത്യം 

© 2011, sajithph. All rights reserved.

This entry was posted in നമുക്ക്‌ച്ചുറ്റും and tagged . Bookmark the permalink.