ഹൌ ഓൾഡ്‌ ആർ യു ? ( 7 / 10 )

ഹൌ ഓൾഡ്‌ ആർ യു ? ( 7 / 10 )
റോഷൻ ആണ്ട്രുസ് കഥയും സംവിധാനവും ബോബി സഞ്ജയ്‌ എന്നിവർ  തിരക്കഥയും ഒരുക്കിയ ഹൌ ഓൾഡ്‌ ആർ യു   മഞ്ജു  വാര്യരുടെ തിരിച്ചു വരവ് ചിത്രമെന്ന നിലയിൽ ഗംഭീരമാക്കിയിരിക്കുന്നു  എന്ന് നിസംശയം പറയാം  …  

Directed by    Rosshan Andrrews
Produced by    Listin Stephen
Written by    Bobby Sanjay
Manju Warrier  Kunchako Boban  Kanika  Lalu Alex  
Music by    Gopi Sunder
time    141 minutes

 

മികച്ച തിരക്കഥ , നല്ല  അവതരണം , തെറ്റില്ലാത്ത  കാമറ , അനായാസമായ അഭിനയമുഹൂർതങ്ങളുമായി കഴിവ് തെളിയിച്ച അഭിനേതാക്കൾ , പുതുമയാർന്നതും കാലികപ്രസക്തവുമായ സന്ദേശം ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ചിത്രം  അങ്ങനെ ഏതു  നിലയിലും ഈ ചിത്രം കാണേണ്ട ഒന്നാണ്  …

സ്ത്രീ പ്രേക്ഷകർ  എന്തായാലും കണ്ടിരിക്കേണ്ട ഒരു ചിത്രമാണ് ഇത് എന്നുകൂടെ ഈ അവസരത്തിൽ പറയട്ടെ .. ദ്വയാര്ത പ്രയോഗമുള്ളതോ , കുടുംബതോടുകൂടെ കാണാൻ കൊള്ളാത്ത വിധത്തിലുള്ളതോ ആയ ഒന്നും ഈ ചിത്രത്തിൽ ഇല്ല .. ഏതു തരം  പ്രേക്ഷകരെയും  രസിപ്പിക്കുന്ന രീതിയിലാണ് ചിത്രം ഒരുക്കുയിരിക്കുന്നത്  …

കഥയൊന്നും ഇവിടെ ചേർക്കുന്നില്ല ,  കല്യാണതോടുകൂടെ കുടുംബതിലേക്ക് ഒതുങ്ങിക്കൂടപ്പെടുന്ന കേരളത്തിലെ ഒരു വിധം എല്ലാ  സ്ത്രീകളുടെയും പ്രതിനിതിയാണ്  നിരുപമ എന്ന യുഡിസി ( മഞ്ജു വാര്യർ അവതരിപ്പിക്കുന്ന കഥാപാത്രം ) .. ഒരു ഘട്ടത്തിൽ  അമ്മ പോരല്ലോ അല്ലെങ്കിൽ ഭാര്യക്ക് കുറച്ചുകൂടെ കഴിവുണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ  എന്ന് വിചാരിക്കുന്ന ഒട്ടനേകം  ഭർത്താക്കന്മാരുടെ / മക്കളുടെ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകുന്ന ഒന്നുകൂടെയാണ് ഈ ചിത്രം ..

കുന്ജക്കോ ബോബൻ , തെസ്നി ഖാൻ , ലാലു അലക്സ് , കനിക , വിനയ് , സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നീ നീണ്ട ലിസ്റ്റു തന്നെയുണ്ട്‌ ഈ ചിത്രത്തിൽ ..
മികച്ച ഗാനങ്ങൾ , വശ്യതയാർന്ന സംഗീതം അങ്ങനെ ഒന്നും ഈ ചിത്രത്തിൽ ഇല്ല .. പക്ഷെ  ഈ അവധിക്കാല അവസാന ദിവസങ്ങളിൽ അല്ലെങ്കിൽ ഇപ്പോൾ ഇറങ്ങിയ മറ്റു ചിത്രങ്ങളുമായി താരതമ്യ പഠനം നടത്തിയാലും ഏതു വിധത്തിലും  മുടക്കുന്ന കാശിനു നൂറു ശതമാനം സംതൃപ്തി ഈ ചിത്രം നിങ്ങൾക്ക്  തരും എന്ന് ഉറപ്പു തരാം … കണ്ടിരിക്കേണ്ട  ഒരു ചിത്രമാണ്
ഹൌ ഓൾഡ്‌ ആർ യു ? ( 7 / 10 )

 

സജിത്ത്   ,    https://www.facebook.com/iamlikethisbloger

 

 

 

© 2014, sajithph. All rights reserved.

Digiprove sealCopyright secured by Digiprove © 2014 Sajith ph
This entry was posted in സിനിമ and tagged . Bookmark the permalink.